– ภาพกิจกรรมโครงการFreshy Day 2566 BUUSK 12 – 10 – 2566 ณ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว คณะผู้บริหาร คราจารย์ และนิสิตร่วมกิจกรรมโครงการFreshy Day 2566 BUUSK 12 – 10 – 2566 ณ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เพื่อรับน้องเเละสานสัมพันธ์น้องๆทั้ง คณะวิทยาศาสตร์และสังคมศาสตร์ และคณะเทคโนโลยีการเกษตร Related posts:- กำหนดการขอกู้ยืมเงินกองทุนเงินให้กู้ยืมเพื่อการศึกษามหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วเข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันแม่แห่งชาติ ณ บริเวณสระน้ำสวน...มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมประชุมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ เพื่อกำหนดทิศทางการพัฒนาจ...Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 388total visits,2visits today